Mô-đun LED TPY IV 28 4 miếng 3030 SMD với ống kính cho đèn đô thị, 140-150LM / W
Tên thương hiệu: Sunshineopto
Số mẫu: MẶT TRỜI
MOQ: 1
Chi tiết bao bì: Hộp
Điều khoản thanh toán: T / T, PAYPAL, Western Union, Tiền Gram
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Shenzhen, Trung Quốc
Chứng nhận:
SGS,ROHS
Tên sản phẩm:
Mô-đun LED TPY IV 28 4 miếng 3030SMD 140-150LM / W với ống kính cho đèn đô thị
Mẫu số:
SUN-SL270X75-28H1-3030-TYPE4
Chùm tia góc:
Loại 4
Kích thước ống kính:
270x75mm
Vật chất:
Máy tính quang học
LED Chip:
Đèn LED 3030 SMD, 140-150lm / w @ 150mA, 6v
Quyền hạn:
91%
ứng dụng:
Đèn vịnh cao / Đèn đường
Kích thước PCB:
250x56x1,5mm
Mạch cho bảng PCB:
7 loạt 16 song song
Khả năng cung cấp:
5000 cái / tháng
Làm nổi bật:
thay thế đèn led
đèn đường led trang bị thêm
Mô tả Sản phẩm
Chi tiết nhanh:
Mẫu số: SUN-SL270X75-28H1-3030-TYPE4
Chất liệu: PC
Chùm tia: TYPE4
Kích thước ống kính: 270X75MM
Kích thước PCB: 250X65x1,5mm
Mạch: 7 dãy 16 song song
Đèn LED phù hợp: LED 3030SMD
Dấu chân nhỏ, ánh sáng cao
Tính năng, đặc điểm :
  1. Ống kính LED SKD 28 này với Mô-đun PCB là lựa chọn tốt nhất để trang bị thêm đèn cũ 100W hoặc thiết kế đèn công suất như 100W, 110W, v.v.
  3. Công nghệ quản lý nhiệt hàng đầu trong ngành
  4. Phạm vi nhiệt độ hoạt động: từ 35 độ C đến 70 độ C.
  5. Bộ dụng cụ trang bị thêm LED không chứa thủy ngân hay chì.
  6. Không tạo ra tia UV gây hại cho mắt của mọi người.
  7. Ánh sáng định hướng có nghĩa là không ô nhiễm ánh sáng, tuân thủ bầu trời tối.
  8. Ống kính quang học có sẵn cho các dự án cần góc chùm nhỏ hơn, như 80X150 / 90/60 độ
và TYPE4.
Các ứng dụng:
Thông số kỹ thuật:
1, Tên sản phẩm
2, mẫu số
SUN-SL270X75-28H1-3030-TYPE4
3, Phần chính
Ống kính 28 mảng, miếng đệm silicon
4, Chất liệu ống kính
PC
5, Kích thước ống kính
270X75MM
6, Truyền
91%
7, LED
Đèn LED 3030 SMD, 140-150lm @ 150mA, 6v
8, mẫu
3-4 ngày làm việc
9, Giao hàng tận nơi
5-7 ngày làm việc cho 10000 bộ
10, Góc
TYPE4
11, Đảm bảo chất lượng
12, Thị trường chính
Châu Âu, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, Châu Á
Thời gian vận chuyển và giao hàng:
DHL / UPS / TNT / FedEx
4-5 ngày làm việc
EMS
10-15 ngày làm việc
HK Post Air Mail Đăng ký
15-18 ngày làm việc
Điều khoản thương mại
FOB | EXW | CIF | CFR
Mẫu có sẵn
VÂNG
Thời gian giao hàng
3-4 ngày làm việc
Kích thước ống kính:
Kích thước cho miếng đệm silicon:
Mô hình chùm tia:
Kích thước bảng PCB:
Bất kỳ yêu cầu hoặc câu hỏi, xin vui lòng liên hệ với tôi bằng cách:
Nguyên Hu
EMAIL: marketing@sunlightopto.com
Skype: yuanhelen56
Whatsapp: + 86-18665803783
Di động: + 86-18665803783
QQ: 1831466204
Xếp hạng & Đánh giá
Đánh giá chung
5.0
Dựa trên 50 đánh giá về nhà cung cấp này
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạng
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%