| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SUN-D252-84H1-90-TP |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | negotiate |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, PAYPAL, Western Union, Tiền Gram |
| Mô hình số. | SUN-D252-84H1-90-TP |
| Sức mạnh | 50-70W |
| Hiệu quả ánh sáng | 130-140lm/w |
| Kích thước ống kính | 252x70mm |
| Kích thước bảng PCB | 239x45x1.5mm |
| góc chùm | 90 độ |
| Các góc có sẵn | 15/40/60/30x70/49x21/136x78 độ, ống kính dọc 136x78 độ |
| Cấu hình mạch | 7 series 12 song song (có thể tùy chỉnh) |
| Vật liệu của ống kính | PC |
| Chip LED | 1W Ph3030 SMD 6V màu trắng 3000-6500K |
| Kích thước bể tản nhiệt | 300x70x40mm (50W tối đa) |
| Đảm bảo chất lượng | Nếu bạn nhận được các mặt hàng bị lỗi, xin vui lòng gửi email cho chúng tôi một hình ảnh của bộ phận bị lỗi. Chúng tôi sẽ gửi cho bạn thay thế mà không có sạc thêm, hoặc cung cấp hoàn lại |
| Bảo hành | 3 năm |
| Kiểm tra | Báo cáo thử nghiệm LM80 có sẵn |
| Thị trường chính | Châu Âu, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, Châu Á |
| Phương pháp vận chuyển | Thời gian giao hàng |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB, EXW, CIF, CNF |
| Có sẵn mẫu | Vâng. |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá