| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SP3WNW220 |
| MOQ: | 1000pcs |
| Giá: | Need to negotiate |
| Chi tiết bao bì: | 50 CÁI / REEL |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, PAYPAL, Western Union, Tiền Gram |
220LM 3W High Power LED 6500K với Star Aluminium PCB
Mô tả: Các nguyên liệu thô tốt nhất được sử dụng trong sản xuất LED của chúng tôi
| Số mẫu | SP3WNW220 |
|---|---|
| Kết thúc | Lò phản dòng |
| Vật liệu | Chip Epistar hoặc chip Bridgelux 45mil |
| MOQ | 1000pcs |
| Kích thước | 14.8x7.9mm |
| góc nhìn | 120 độ, 90 độ, 60 độ |
| Gói | 50pcs/reel, 1000pcs/box |
| Điện áp | 3.5-4.5V |
| Hiện tại | 700mA |
| Flux ánh sáng | 200-220lm |
| Nhiệt độ màu | 4000-4500K, 4500-5000K, 5000-5500K, 5500-6000K, 6000-6500K, 6500-7000K |
| Giấy chứng nhận | LM-80, RoHS |
| Sử dụng | Đèn LED, đèn đường, đèn pin, bóng đèn LED, đèn Halogen, đèn bàn, dải ánh sáng, v.v. |
| Đảm bảo chất lượng | Bảo hành 2 năm |
| Thị trường chính | Trên khắp thế giới |
| Phương pháp vận chuyển | Thời gian giao hàng |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB hàng hóaEXW hàng hóaCIF hàng hóaCFR |
| Có sẵn mẫu | Vâng |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá