| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SP3WB460 |
| MOQ: | 1000 chiếc |
| Giá: | Need to negotiate |
| Chi tiết bao bì: | 50 CÁI / REEL, 1000 CÁI / HỘP |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, PAYPAL, Western Union, Tiền Gram |
| Mã sản phẩm | SP3WB460 |
|---|---|
| Hoàn thiện | Hàn lại |
| Chip | Chip Đài Loan 45mil |
| MOQ | 1000 chiếc |
| Kích thước | 14.8x7.9mm |
| Góc nhìn | 120 độ |
| Đóng gói | 50 chiếc/cuộn, 1000 chiếc/hộp |
| Điện áp | 3.2-4.0V |
| Dòng điện | 800mA |
| Bước sóng | 460-470nm |
| Quang thông | 40-50lm cho 3W |
| Đảm bảo chất lượng | Bảo hành 2 năm |
| Thị trường chính | Trên toàn thế giới |
| Phương thức vận chuyển | Thời gian giao hàng |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| Bưu điện HK Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Điều khoản thương mại | FOB | EXW | CIF | CFR |
| Sẵn có mẫu | CÓ |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
1. Vui lòng xác nhận đã nhận sản phẩm khi nhận được. Nếu hàng hóa bị hư hỏng, vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi và gửi ảnh để xác minh và giải quyết.
2. Chúng tôi đảm bảo gửi hàng kịp thời nhưng không thể kiểm soát thời gian giao hàng nhanh. Đội ngũ bán hàng của chúng tôi sẽ cung cấp số theo dõi vào ngày làm việc tiếp theo. Bạn có thể theo dõi lô hàng của mình bằng số được cung cấp hoặc liên hệ với chi nhánh công ty chuyển phát nhanh địa phương của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá