| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SP3WG520 |
| MOQ: | 1000pcs |
| Giá: | Need to negotiate |
| Chi tiết bao bì: | 50 CÁI / REEL, 1000 CÁI / HỘP |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, PAYPAL, Western Union, Tiền Gram |
| Số mẫu | SP3WG520 |
|---|---|
| Kết thúc | Lò phản dòng |
| Chips | Đài Loan chip 45mil |
| MOQ | 1000pcs |
| Kích thước | 14.8×7.9mm |
| góc nhìn | 120 độ |
| Gói | 50pcs/reel, 1000pcs/box |
| Điện áp | 3.2-4.0V |
| Hiện tại | 800mA |
| Độ dài sóng | 520-530nm |
| Flux ánh sáng | 90-100lm |
| Đảm bảo chất lượng | Bảo hành 2 năm |
| Thị trường chính | Trên khắp thế giới |
1. Xin vui lòng xác nhận nhận hàng khi nhận được. Nếu hàng bị hư hỏng, hãy liên hệ với chúng tôi ngay lập tức và gửi ảnh để xác minh và giải quyết.
2Chúng tôi đảm bảo giao hàng kịp thời nhưng không thể kiểm soát thời gian giao hàng nhanh chóng. Nhóm bán hàng của chúng tôi sẽ cung cấp số theo dõi vào ngày làm việc tiếp theo.Bạn có thể theo dõi lô hàng bằng cách sử dụng các số được cung cấp hoặc liên hệ với chi nhánh của công ty nhanh địa phương.
| Phương pháp vận chuyển | Thời gian giao hàng |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB hàng hóaEXW hàng hóaCIF hàng hóaCFR |
| Có sẵn mẫu | Vâng |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá