| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SUN-LD58X4-3030-TPIII-M-115X150 |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | negotiate |
| Chi tiết bao bì: | thùng giấy |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Paypal, Western Union, Money gram |
| Số mẫu | SUN-LD58X4-3030-TPIII-M-115X150 |
| Kích thước ống kính | 279x150mm |
| Kích thước bảng PCB | 256x127x1.5mm, dẫn nhiệt 2,0W/m·K |
| góc chùm | 115x150 độ |
| Vật liệu | PC (Polycarbonate) |
| góc chùm | 115x150 độ |
| Kích thước ống kính | 279x150mm |
| Loại đèn LED | 3030 SMD LED, màu trắng 6V |
| CRI | CRI80 hoặc CRI70 |
| Cấu hình mạch | 8 series 29 song song, DC48V |
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB, EXW, CIF, CFR |
| Có sẵn mẫu | Vâng. |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB, EXW, CIF, CFR |
| Có sẵn mẫu | Vâng. |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá