| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SUN-LD236X70-28-7070-158X103 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | negotiate |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Paypal, Western Union, Money gram |
| Mô hình số. | SUN-LD236X70-28-7070-158X103 |
|---|---|
| Phần chính | 28 Máy kính mảng, miếng đệm silicon, bảng PCB với đèn LED, thermopile |
| Sức mạnh (watt) | 50-100w |
| góc nhìn | 158x103 độ |
| Kích thước ống kính | 236x70mm |
| Kích thước PCB | 220x54x1,5mm |
| Vòng tròn cho 5050smd led | 2 loạt 14 song song |
| Vật liệu của ống kính | PC |
| Chip LED | PH 5050, Màu trắng 3000-6500k 1-5w/pc |
| Điện áp đầu ra | 48v |
| Giá trị ánh sáng | 130-160lm/w cho bảng PCB |
| Sự truyền nhiễm | 93% |
| góc chùm khác | 60/90 độ |
| Đảm bảo chất lượng | Nếu bạn nhận được các mặt hàng bị lỗi, xin vui lòng gửi email cho chúng tôi một hình ảnh của bộ phận bị lỗi. Chúng tôi sẽ gửi cho bạn thay thế mà không có sạc thêm, hoặc cung cấp hoàn lại |
| Thị trường chính | Châu Âu, Nam Mỹ, Bắc Mỹ, Châu Á |
| Mô hình số. | SUN-LD236X70--28-7070-158x103 | |||||||
| Năng lượng thử nghiệm (W) | 30 | 40 | 50 | 60 | 70 | 100 | 120 | 140 |
| Sức mạnh (W) | 26.65 | 35.7 | 44 | 53 | 64.4 | 87.8 | 112 | 136.6 |
| Điện áp (Vf / V) | 41 | 41.6 | 42 | 42.5 | 43 | 44 | 45 | 45.5 |
| Dòng điện (If / mA) | 650 | 860 | 1050 | 1250 | 1500 | 2000 | 2500 | 3000 |
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
|---|---|
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB hàng hóaEXW hàng hóaCIF hàng hóaCFR |
| Tính sẵn có của mẫu | Vâng |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá