| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SUN-M11E-L |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | negotiate |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Paypal, Western Union, Money gram |
Mô-đun LED tròn này được thiết kế cho các ứng dụng chiếu sáng ngoài trời có độ tin cậy cao, với cấu trúc nhôm, góc chùm 90 độ và đèn LED hiệu suất cao với hiệu suất hệ thống khoảng 100-130 lm/W. Với khả năng chống nước/bụi IP67 và chống va đập IK08, sản phẩm được chế tạo để hoạt động lâu dài trong môi trường mưa, bụi, rung động và va đập cơ học nhẹ, phù hợp cho đèn sân vườn, đèn cảnh quan, chiếu sáng khu vực, chiếu sáng hỗ trợ đường bộ và đèn chiếu sáng ngoài trời công nghiệp.
| Mã sản phẩm | SUN-M11E-L |
|---|---|
| Công suất | 20-30W |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K/3000K/4000K/5000K/6000K/9000K |
| Hiệu suất Lumen | 100-130lm/w |
| Góc chùm | 90 độ |
| Kích thước mô-đun | Đường kính 100mm, chiều cao 56mm |
| Dòng điện cung cấp | 650mA |
| Điện áp cung cấp | DC27-43V |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C ~ 50°C |
| Bộ sản phẩm | Thấu kính LED + PCB + tản nhiệt + bộ điều khiển 30W + đầu nối |
| Chất liệu thấu kính | PC |
| Cấp bảo vệ | IP67/IK08 |
| Chất liệu bảng mạch PCB | Nhôm |
| Tuổi thọ định mức | Hơn 50.000 giờ |
| Bảo hành | Bảo hành 3 năm |
Đèn sân vườn
Đèn cảnh quan
Chiếu sáng khu vực
Chiếu sáng hỗ trợ đường bộ
Chiếu sáng ngoài trời công nghiệp
Đèn chiếu sáng ngoài trời tùy chỉnh
| Phương thức vận chuyển | Thời gian giao hàng |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FedEx | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| Bưu điện HK Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Điều khoản thương mại | FOB, EXW, CIF, CFR |
| Tình trạng sẵn có của mẫu | Có |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá