| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| Số mẫu: | SUN-D153X96-28H1-60 |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | Negotiate |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, PayPal |
Mảng ống kính LED 60 độ này được thiết kế đặc biệt cho các mô-đun SMD LED 3030, 5050 và 7070 công suất trung bình đến cao, cung cấp chùm tia đối xứng chính xác cho đèn lũ, đèn vịnh cao, đèn cột cao,Đèn sân vận động và ánh sáng khu vực ngoài trời khác. Được làm từ chất lượng quang PC hoặc PMMA, nó có thể được tùy chỉnh về bố trí mảng, số lượng ống kính, pitch và phong cách lắp đặt,làm cho nó trở thành sự lựa chọn lý tưởng cho các nhà sản xuất đèn và nhà thầu dự án cho các thiết kế OEM / ODM và các dự án nâng cấp.
| Mô hình số. | SUN-D153X96-28H1-60 |
|---|---|
| Bộ dụng cụ | Ống kính LED với Gasket |
| Kích thước ống kính | 153.5 × 96,5 × 8,4 mm |
| góc ống kính | 60 độ |
| Kích thước PCB | 132 × 75 × 1,5 mm |
| Vòng mạch PCB | 7 series 8 song song |
| Đèn LED tương thích | 3030 SMD 1W 6V/56pcs, 5050 SMD hoặc 7070 SMD LED |
| Điện áp đầu vào (DC) | DC 42V |
| Các góc chùm có sẵn | 12 °, 30 °, 60 °, 30 × 70 °, và các tùy chọn tùy chỉnh khác |
Đèn cao LED và ánh sáng công nghiệp
Ánh sáng ngoài trời chống lũ và mặt tiền
Ánh sáng cột cao và sân vận động
Ánh sáng cảng và sân
Các nhà kho và trung tâm logistics
Quảng trường, bãi đậu xe và ánh sáng khu vực chung
| Phương pháp vận chuyển | Thời gian giao hàng |
|---|---|
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Các điều khoản thương mại | FOB, EXW, CIF, CNF |
| Có sẵn mẫu | Vâng. |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá