| Tên thương hiệu: | Sunshineopto |
| MOQ: | 100 |
| Giá: | negotiate |
| Chi tiết bao bì: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, paypal, Tiền Gram |
Bóng đèn LED Ngô 45W 50W Công suất cao Đế E26 E27 E39 E40 Màu trắng cho chiếu sáng ngoài trời
Tổng quan sản phẩm
Đèn ngô LED trắng 45-50W này có chùm tia đa hướng 360 độ và được thiết kế cho các ứng dụng chiếu sáng ngoài trời và bán ngoài trời, đóng vai trò là lựa chọn thay thế tiết kiệm năng lượng cho các bộ đèn MH, HPS, HID và một số CFL truyền thống.
Thông số kỹ thuật
| Công suất LED | 45-50W |
| Đế | E40/E39/E27/E26 |
| Đèn LED | SMD 2835 |
| Đầu ra Lumen | >3600LM |
| Hiệu quả ánh sáng | 80lm/w |
| Số lượng LED | 252 chiếc LED siêu sáng |
| Loại quang trắc | 360 độ |
| CCT | trắng |
| Thay thế | 200W CFL, HPS |
| Chất liệu | Tản nhiệt nhôm + Quạt |
| Chứng nhận | CE,RoHS,TUV,FCC,ETL,SAA,C-tick |
| Điện áp đầu vào |
AC85-300V(50/60Hz)
|
| Nhiệt độ hoạt động |
-40℃ đến +50℃
|
| Cân nặng | 0,53kg |
| Kích thước sản phẩm | Đường kính 94mm*Chiều dài 196mm |
| Kích thước thùng carton | 500*430*440mm, 18 chiếc/thùng |
Các tính năng chính
1. Thiết kế cấu trúc độc đáo, thiết kế tách rời nguồn điện và nguồn sáng, dễ dàng thay thế nguồn điện
và nguồn sáng nếu cần.
2. Sử dụng hệ thống làm mát bằng nhôm + quạt và trao đổi khí chủ động giúp tăng tốc độ tản nhiệt.
3. Sử dụng rộng rãi, không cần chấn lưu, lắp đặt dễ dàng. Tuân thủ tốt các tiêu chuẩn của TUV và ETL.
4. Không thích hợp cho bộ điều chỉnh độ sáng, công tắc điện tử và điều khiển từ xa.
5. Nó sẽ làm giảm thông lượng duy trì lumen và tuổi thọ làm việc nếu được sử dụng trong các bộ đèn kín. Vì vậy, chúng tôi không khuyên dùng
để sử dụng trong bộ đèn kín, đặc biệt đối với đèn công suất cao hơn 60w. nếu trên 80w, không lắp đặt trong
bộ đèn kín.
6. Chủ yếu được sử dụng trong chiếu sáng nơi làm việc, siêu thị, vườn và nơi công cộng.
Ảnh chi tiết
![]()
![]()
Ứng dụng
![]()
Thông tin vận chuyển & giao hàng
| Phương thức vận chuyển | Thời gian giao hàng |
| DHL/UPS/TNT/FEDEX | 4-5 ngày làm việc |
| EMS | 10-15 ngày làm việc |
| HK Post Air Mail Register | 15-18 ngày làm việc |
| Điều khoản thương mại | FOB | EXW | CNF |
| Sẵn có mẫu | CÓ |
| Thời gian giao hàng tiêu chuẩn | 3-4 ngày làm việc |
Câu hỏi thường gặp
Q: Bóng đèn LED 45-50W này có thể thay thế bóng đèn Metal Halide 200W của tôi không?
A: Có. Đèn Ngô LED 45-50W của chúng tôi cung cấp độ sáng tương đương với mức tiêu thụ năng lượng ít hơn 80%, giảm đáng kể chi phí điện cho các dự án ven biển quy mô lớn.
Q: Ưu điểm của chiếu sáng 360 độ là gì?
A: Chùm tia 360 độ bao phủ một khu vực lớn hơn, làm cho nó lý tưởng cho các bộ đèn mở và thay thế trực tiếp trong khi giảm bóng tối và tổn thất ánh sáng.
Q: Nhà máy có thể cung cấp mẫu không?
A: Mẫu thường có sẵn để kiểm tra kích thước, phương pháp lắp đặt, hiệu suất quang học và khả năng tương thích của bộ đèn. Chính sách mẫu phụ thuộc vào dự án và số lượng đặt hàng.
Q: MOQ và thời gian giao hàng điển hình là gì?
A: MOQ và thời gian giao hàng phụ thuộc vào việc sản phẩm là tiêu chuẩn hay tùy chỉnh. Các phiên bản tiêu chuẩn thường có thời gian giao hàng ngắn hơn, trong khi các mẫu tùy chỉnh yêu cầu xác nhận dựa trên khuôn mẫu, thử nghiệm và lịch trình sản xuất.
Q: Làm thế nào để xử lý sản phẩm lỗi?
A: Thứ nhất, sản phẩm của chúng tôi được sản xuất trong hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tỷ lệ lỗi sẽ dưới 0,2%. Thứ hai, trong thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi đèn mới cùng với đơn hàng mới cho số lượng nhỏ. Đối với các sản phẩm lỗi theo lô, chúng tôi sẽ sửa chữa và gửi lại cho bạn hoặc chúng tôi có thể thảo luận giải pháp bao gồm thu hồi theo tình hình thực tế.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá